น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. เป็นผู้แทน ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. ร่วมพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมชุดปฏิบัติการจิตอาสาภัยพิบัติ ประจำเทศบาลตำบลบาเจาะ ณ ห้องประชุมกาญจนาภิเษก อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี นายเอกรัฐ หลีเส็น ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓