ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ/หน.ชป.กร.ฯ เข้าการประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ผู้บังคับหน่วยกำลังในพื้นที่ คณะกรรมการธรรมาภิบาลจังหวัดปัตตานี และปลัดอำเภอ ครั้งที่ ๒/๒๕๖๓ เพื่อชี้แจงข้อราชการ พร้อมติดตามผลการปฏิบัติงานในห้วงที่ผ่านมา และขับเคลื่อนงานต่าง ๆ ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลไม้แก่น อำเภอไม้แก่น จังหวัดปัตตานี โดยมีนายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น/ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เป็นประธานใน ผลการปฏิบัติ ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี และเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ/หน.ชป.กร.ฯ เข้าร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า พบปะพูดคุย และปรึกษาหารือข้อราชการต่าง ๆ เพื่อให้ส่วนราชการ และหน่วยงานได้สร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน ณ โรงพยาบาลไม้แก่น อำเภอไม้แก่น จังหวัดปัตตานี โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ปลัดอำเภอ หน่วยกำลังในพื้นที่ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำศาสนาเข้าร่วมกิจกรรมจำนวนมาก ในการนี้ มีนายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น/ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เข้ากิจกรรม พบปะพูดคุย และปรึกษาหารือด้วย ผลการปฏิบัติ ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี และเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓
ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.๑๑ ฯ โดย น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ ได้ร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้าประจำเดือน กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ โดยมี รพ.ไม้แก่น และ สนง.สาธารสุขเป็นเจ้าภาพได้พบปะหารือและได้สร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกัน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓