ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ มอบหมายให้ จ.ท.อภิสิทธิ์ ชินวงค์ หน.ชป. พร้อมกำลังพลร่วมกับชาวบ้านดินเสมอ ทำบุญเนื่องในวันพระแรม ๑๕ ค่ำ เดือนยี่ (๒) ปีกุน ณ วัดโชติรส ม.๑ ต.ตะโละไกรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี มีประชาชนมาร่วมทำบุญจำนวน ๓๐ คน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีและเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๓
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดยร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ มอบหมายให้ จ.อ.อนุวัฒน์ สีหามาตย์ เจ้าหน้าพยาบาล พร้อมกำลังพล ชป.กร.ร่วมกับชาวบ้านไม้แก่น ทำบุญเนื่องในวันพระแรม ๑๕ ค่ำ เดือนยี่ (๒) ปีกุน ณ วัดไม้แก่น ม.๑ ต.ไม้แก่น อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี มีประชาชนมาร่วมทำบุญจำนวน ๔๐ คน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีและเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๓
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ /หน.ชป.กร พร้อมกำลังพลร่วมกับชาวบ้านใหญ่ ทำบุญเนื่องในวันพระแรม ๑๕ ค่ำ เดือนยี่ (๒) ปีกุน ณ วัดมหันตคาม ม.๓ ต.ไม้แก่น อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี มีประชาชนมาร่วมทำบุญจำนวน ๓๐ คน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีและเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๓