ฉก.ทพ.นย.ทร. มอบหมายให้ น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. เข้าร่วมประชุมคัดสรรผลิตภัณฑ์กลุ่มศิลปาชีพ ณ หอประชุมธารทัศน์ ชั้น ๒ ที่ว่าการ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะเป็นประธาน ในการนี้กลุ่มศิลปาชีพนำผลิตภัณฑ์ย่านลิเภาของกลุ่มศิลปาชีพเข้าร่วม จำนวน ๒๘ ชิ้นงาน ได้ผ่านการคัดสรร จำนวน ๒๓ ชิ้นงาน ไม่ผ่านการคัดสรร จำนวน ๕ ชิ้นงาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๓