เนื่องในเทศกาลปีใหม่ ๒๕๖๓ กรม ทพ.นย. นำโดย น.ต.ประทวน เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา นกบ.บก.กรม ทพ.นย. และ ร.อ.จักรินทร์ ศรีทับทิม ผบ.ร้อย.๑๕ฯได้นำกระเช้าของขวัญไปมอบและกล่าวขอบคุณที่ให้การสนับสนุนด้วยดีตลอดมา ให้กับ น.ส.วรจเรศ งะสมัน เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดนราธิวาส สาขาตากใบ นายอีเลียส บอเถาะ ผู้จัดการ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดนราธิวาส สาขาตากใบ และ องค์การบริหารส่วนตำบลศาลาใหม่ อ.ตากใบ จว.นราธิวาส เมื่อวันที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๓