ร้อย.ทพ.นย.๒ โดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๒ ร่วมประชุมผู้นำชุมชน กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส เพื่อร่วมปรึกษาหารือข้อข้าราชการ ตามนโยบายของ กระทรวง ทบวง กรมต่างๆ ตลอดจนประสานงานในการปฏิบัติงานในพื้นที่ให้เป็นไปในทางทิศเดียวกัน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๒ มกราคม ๒๕๖๓