พ.จ.อ.สุทิน นอบไทย ผบ.ฐานปฎิบัติการน้ำตกปาโจ ขอขอบคุณท่าน น.อ.สันติ เกศศรีพงษ์ศา ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร.ที่ไว้วางใจให้กระผมรับหน้าที่เป็น ผบ.ฐานปฎิบัติการน้ำตกปาโจ ผู้บังคับบัญชาทุกท่าน พี่ๆเพื่อนๆน้องๆและอาสาสมัครทหารพรานทุกท่าน ที่มีส่วนทำให้ผมได้รับโล่เกียรติยศ ศิกษ์เก่าดีเด่นประจำปี พ.ศ.๒๕๖๒ จากชมรมศิกษ์เก่าโรงเรียนจ่านาวิกโยธินโดย พลเรือโท เชษฐ โกมลฐิติ อดีตผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ลำดับที่ ๑๘ เป็นประธานมอบและเป็นที่ปรึกษาชมรม กระผมขอขอบคุณทุกๆท่านอย่างสูง มา ณ.ที่นี้ครับ และกระผมจะปฎิบัติหน้าที่ให้ดีที่สุด ให้สมกับที่ท่านผู้บังคับบัญชาไว้วางใจครับ.เมื่อวันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๒