น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ให้การต้อนรับ นายกองโท กฤษดา โลศิริ ประธานคณะอนุกรรมการ และคณะอนุกรรมการตรวจสอบผลงานกองร้อย ที่มีผลงานดีเด่น ประจำปี ๒๕๖๒ และรับชม การซ้อมแผนเผชิญเหตุ ของ กองร้อยอาสานักษาดินแดน อ.บาเจาะ ที่ ๑๐ พร้อมร่วมทำการประเมินการปฏิบัติงานของ อาสาสมัครรักษาดินแดน ณ กองร้อยอาสานักษาดินแดน อ.บาเจาะ ที่ ๑๐ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๖ ธันวาคม ๒๕๖๒