ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๑ ฯ ร.ท.วัชรเสถียร ปฏิภานุศิษย์ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๑ ฯ และ จนท.ชป.กร.ฯ เข้าร่วมงานมหกรรมตลาดนัดวิชาการ ณ โรงเรียนบ้านบาตู มิตรภาพที่ ๖๖ บ.บาตู ม.๖ ต.ปะลุกาสาเมาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ จว.นราธิวาส เป็นผู้เปิดพิธี ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๖๒