ร้อย.ทพ.นย.๑๑ โดย น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ พร้อด้วย กำลังพล ชป.กร.๑ ชป ร่วมกับส่วนราชการทุกภาคส่วน ใน อ.ไม้แก่น จ.ปัตตานี ร่วมกิจกรรม เราทำความดีด้วยหัวใจ ตามที่ อ.ไม้แก่นได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ตามโครงการอนุรักษ์ทรัพย์กรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม กิจกรรมปลูกต้นโกงกาง ณ พลับพลาบ้านละเวง ม.3 ต.ดอนทราย อ.ไม้แก่น จ.ปัตตานี มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประมาณ ๑๒๐ คน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๒๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๒