ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๒ โดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ และ ร.ต.นันทวัฒน์ คุณพาที รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๒ ได้นำกำลังพลร่วมกันพัฒนาสองข้างทาง อีกทั้งกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผรส. ระหว่างเส้นทาง ม.๒ บ.อาตะบือเระ เชื่อมไป ม.๕ บ.อีโย๊ะ ผลการปฏิบัติได้รับความร่วมมือดีเยี่ยมเหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๒