ร้อย.ทพ.นย. ๒ นำโดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย. ๒ พร้อมกำลังพล ได้พบปะพบพูดคุยประชาชนในการประชุมคณะกรรมการหมู่บ้าน ณ ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน ม.๑ ต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี น.ส.ธนิกานต์ หยังสู ปลัดอำเภอประจำตำบลบาเระเหนือมาร่วมประชุม เพื่อพูดคุยตามนโยบายเกี่ยวกับยาเสพติดและชี้แจงการขึ้นทะเบียนยาง ประกันราคายาง กองทุนหมู่บ้าน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๒