ร้อย.ทพ.นย. ๒ นำโดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย. ๒ พร้อมกำลังพล ได้พบปะพบพูดคุยประชาชนในการประชุมคณะกรรมการหมู่บ้าน ที่มัสยิดนูรูลยัลลัล ม.๓ ต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี น.ส.ธนิกานต์ หยังสู ปลัดอำเภอประจำตำบลบาเระเหนือมาร่วมประชุม เพื่อพูดคุยตามนโยบายเกี่ยวกับยาเสพติดและเรื่องความเป็นอยู่ของประชาชน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๒