ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๒ฯ โดย พ.จ.อ.ประพันธ์ หอมเหมือน หน.ชป.กร. ได้เข้าพบปะพูดคุยเยี่ยมเยียนคณะครูและ นายอภิรมย์ สะนิ ผู้อำนวยการ โรงเรียนอาตะบือเระ ม.๒ บ.อาตะบือเระ ม.๒ ต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส พร้อมทั้งร่วมแสดงความยินดีกับเด็กที่ชนะเลิสระดับภาคเขตได้รางวัลเหรียญทอง กิจกรรม ตัด ฉีก ปะ ผลการปฏิบัติได้รับการตตอบรับดีเยี่ยม เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๒