ร้อย.ทพ.นย.๑๑ฯ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ ให้ พ.จ.อ.เลิศไชย หรูเจริญ รอง หน.ชป.กร.ลงพื้นที่พบปะเยี่ยนเยียนครูและนักเรียนโรงเรียนตาดีกา ม.๓ บ้านละเวง ต.ดอนทราย อ.ไม้แก่น จ.ปัตตานี เพื่อพบปะและพัฒนาสัมพันธ์ที่ดีระหว่าง จนท รัฐ และ ประชาชน และสอบถามความต้องการต่างๆจากครูและนักเรียน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่าดี นักเรียนต้องการอุปกรณ์การกีฬา เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๒๖ ตุลาคม ๒๕๖๒