ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.๑๔ โดย พ.จ.ท.นิมิตร จ. รอง.หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๑๔ พร้อมด้วยหน.ส่วนราชการต่างๆของอำเภอบาเจาะ ได้ทำการเข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการประกวดอาสาสมัครเกษตรและสหกรณ์ระดับตำบล ดีเด่น จากจังหวัดนราธิวาส ประจำปี ๒๕๖๒ โดย นายยาฮายา ปะดอ เป็นผู้ได้รับเลือกเข้าร่วมการประกวด ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๒