ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย. ๑๐ ฯ จ.อ.กาลัญญู คนมากจนท.พยาบาล พร้อม ชป.กร. เข้ารวมโครงการกีฬาสีสัมพันธ์เด็กเเละผู้สูงอายุ โดยมี นาย บำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้ เเก่น เป็นประธาน ณ สนามกีฬาหน้าองค์การบริหารส่วนตำบลไทรทอง ม.๒ ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๒ สิงหาคม ๒๕๖๒