ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕/หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๕ พร้อม ชป.กร. เข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์ ผู้นำชุมชน และประชาชน ในพื้นที่ บ.เปาเบาะ ม.๕ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส พร้อมทั้งตรวจรักษาโรคเบื้องต้นและจ่ายยาให้กับประชาชน เพื่อลดช่องว่างระหว่าง จนท.ทหาร กับประชาชนในพื้นที่รับผิดชอบ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ประชาชนขอบคุณ จนท.ทหาร ที่ได้ให้ความดูแลเอาใจใส่ประชาชนเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๒
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕/หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๕ พร้อม ชป.กร. เข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์ ผู้นำชุมชน และประชาชน ในพื้นที่ บ.ตะโละแลแจ ม.๒ ต.ลุโบะสาวอ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส พร้อมทั้งตรวจรักษาโรคเบื้องต้นและจ่ายยาให้กับประชาชน เพื่อลดช่องว่างระหว่าง จนท.ทหาร กับประชาชนในพื้นที่รับผิดชอบ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ประชาชนขอบคุณ จนท.ทหาร ที่ได้ให้ความดูแลเอาใจใส่ประชาชนเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๒