ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕ หน.ชป.กร. พร้อม ชป.กร. ร่วมกับ ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการใน อ.บาเจาะ ชมรมดอกพุทธ เข้าเยี่ยมเยียนเป็นกำลังใจให้กับ จนท.ศูนย์การศึกษาพิเศษ ฯ รับฟังบรรยาย และศึกษาดูงาน ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนราธิวาส ๒๘/๑ ถ.ประชาสงเคราะห์ ต.บางนาค อ.เมืองนราธิวาส จว.นราธิวาส โดยมี นายนพดล มนตรี ผอ.ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนราธิวาส ให้การต้อนรับ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๔ สิงหาคม ๒๕๖๒