ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย จ.อ.อรรถวิโรจน์ เกษี หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๘ ฐานวัดทุ่งคา พร้อมกำลังพล เข้าพบปะประชาชนชาวไทยพุทธบ้านทุ่งคา จำนวน ๑๖ คน เพื่อมอบถุงผ้าใส่ยาสำหรับผู้ป่วย แก่ผู้สูงอายุในหมู่บ้านทุ่งคา เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๒ ณ วัดทุ่งคา ม.๘ บ้านทุ่งคา ตำบลละหาร อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ให้อายุมั่นขวัญยืน พระพลานามัยแข็งแรง อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร คอยดูแลห่วงใยปกครองประชาชนชาวไทยตลอดไป ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๒