ร้อย.ทพ.นย.๘ฐานวัดยี่งอ นำโดย ร.ต.มนู ภิรมย์ รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๘ ผบ.ฐานปฏิบัติการวัดยี่งอ เข้าร่วมพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายใน ร่มเกล้า ๖๒ เกมส์โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมกีฬาของนักเรียนในโรงเรียนและสานความสามัคคีของนักเรียนและบุคลากรของโรงเรียน โดยจัดการแข่งขันระหว่างวันที่ ๕ ถึง ๘ ส.ค.๖๒ ณ สนามกีฬาโรงเรียนร่มเกล้า ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัยเหตุการณ์ปกติ เมื่อวันที่ ๘ สิงหาคม ๒๕๖๒