ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.๔ ฯ พ.จ.ท.ณัฐพงค์ เรืองสุข รอง ผบ.ฐานบูเก๊ะสูดอ พร้อมด้วยกำลังภาคประชาชน นาย อิสมาแอ ยามะแอ ผญบ.ม.๒ บ.บูเก๊ะสูดอ ชรบ.และ ลูกจ้างงานเร่งด่วน ร่วมกันพัฒนาพื้นที่รับผิดชอบ บริเวณ บ้านบูเก๊ะสูดอ บ้านฮูแตยือลอ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๒๓ กรกฎาคม ๒๕๖๒