ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ว่าที่ ร.ต.หญิง จันทนา สอดสี ชป.กร.หญิง กรม ทพ.นย. และกำลังพล กรม ทพ.นย. นำหนังสือได้รับบริจาคมาจาก พล.ร.ต.หญิง อารยา อัมระปาล ชมรมศิษญย์เก่าจุฬา ให้มามอบให้กับ โรงเรียนบ้านโคกยามู ต.ไพรวัน อ.ตากใบ จว.นราธิวาส โดยมี นางสาว รดี นฤมิตสุธน ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกยามู เป็นผู้รับหนังสือไว้ใช้ประโยชน์ในห้องสมุดของทางโรงเรียน ซึ่งกำลังปรับปรุงใหม่ เพื่อให้นักเรียนได้ใช้ประโยชน์ ได้สาระสำคัญและความรู้ในหนังสือที่นำมาบริจาค ผลการปฏิบัติเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๒