ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๒ โดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ ร่วมประชุมเพื่อรับทราบแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายรัฐบาล ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๒ ณ ห้องประชุมธารทัศน์ ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๗ มิถุนายน ๒๕๖๒
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ ร.อ.สมศักดิ์ ตะคุณนะ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕ ร่วมกับนายอำเภอ หน.ส่วนราชการ ประชุมรายงานผลการปฏิบัติของอำเภอ ประจำเดือนมิถุนายน ๒๕๖๒ โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะเป็นประธาน ณ ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ ม.๒ บ.แป๊ะบุญ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๗ มิถุนายน ๒๕๖๒