ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย. ๑๐ ฯ จ.อ.กาลัญญู คนมาก จนท.พยาบาล พร้อม ชป.กร. เข้าพบปะเยี่ยมเยืยนผู้ป่วยติดเตียง พร้อมทั้งมอบยาสามัญประจำบ้าน ๕๐ ม.๔ ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๒
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย. ๑๐ ฯ จ.อ.ภุชงค์ไวยเจริญ จนท.คลัง พร้อมชุดชป.กร เข้าพบปะเยี่ยมเยืยนผู้ใหญ่ ณ ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน พร้อมทั้งมอบยาสามัญประจำบ้าน ม.๔ ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๒