ฉก.ทพ.นย.ทร.ร้อย.ทพ.นย.๒ โดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ จัดชุด ชป.ร่วมโครงการจิตอาสาพัฒนาและปรับปรุงกูโบร์บ้านยาโต๊ะและตัดหญ้าตามริมทางกินเส้น ๔๐๐๔ ระหว่างบ้านยาโต๊ะและ บ้านอาตะบือเระ โดย ผู้ใหญ่บ้าน และจิตอาสาร่วมกันพัฒนากูโบร์บ้านยาโต๊ะและตัดหญ้าตามเส้นทาง หมู่.๖ บ้านยาโต๊ะ ต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติได้รับการต้อนรับด้วยดี เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๒