ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย จ.อ.อรรถวิโรจน์ เกษี หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๘ ฐานวัดทุ่งคา เข้าร่วมการประเมินผลตามตัวชี้วัด เพื่อปรับลดพื้นที่ ประกาศ พรก.ฉุกเฉิน พ.ศ.๒๕๔๘ ของ อ.ไม้แก่น ณ ห้องบอลลูม บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส โดยมี พันเอก ดร.พิศิทธิ์ ศรีสังข์ หน.ศูนย์ประเมินผล กอ.รมน.ภาค ๔ สน. เป็นประธานในพิธี มี น.ท.วีรยุทธ์ พันธ์ฉลาด รอง ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. ผบ.ร้อย.ในพื้นที่ ศปก.อ.ไม้แก่น สภ.ไม้แก่น ชคต.อ.ไม่แก่น และ ชป.กร.ในพื้นที่ เข้าร่วมการประเมิน พร้อมกันนี้ พันเอก ดร.พิศิทธิ์ ศรีสังข์ ได้รับฟังการบรรยายของ แต่ละหน่วยงานที่เข้าร่วมการประเมินและให้คำแนะนำ ขอแก้ไข ขอการปฏิบัติ แต่ละหน่วยงานที่ทำการบรรยาย ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๕๕ เมษายน ๒๕๖๒