น.อ.อภิชาติ ทรัพย์ประเสริฐ ผบ.ฉก.นย.ทร. เป็นประธานพิธีปิดโครงการค่ายภาษาอังกฤษ เพื่อน้อง Summer Camp For Kids พร้อมด้วย น.อ.สันติ เกศศรีพงษ์ศา ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. มาร่วมกิจกรรม ณ สโมสรร่มเกล้า ค่ายจุฬาภรณ์ ในการนี้ ได้ชมการแสดง และมอบวุฒิบัตร ของที่ระลึก ให้แก่เยาวชนและคณะครูที่เข้าร่วมกิจกรรม การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๔ เมษายน ๒๕๖๒