ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย. ๔ ร.ต.สุชาติ พรายงาม หน.ชป.กร. พร้อม จนท. ชป.กร. เข้าร่วมงานและได้เป็นตัวแทนมอบเครื่องอุปโภคและบริโภคแก่ประชาชนที่เข้าร่วมงานอำเภอเคลื่อนที่ โดย มีนายสุเรน ละใบกาเด็น ปลัดอาวุโส อ.บาเจาะ ผู้แทน นายอำเภอ เป็นประธาน ณ มัสยิดดริยาฏลญันนะห์ มัสยิดบือเร ม.๑ บ.บือเระ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๔ เมษายน ๒๕๖๒