พล.ร.ท.รณรงค์ สิทธินันทน์ ผบ.นย. และ คุณสุภาวดี สิทธินันทน์ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน และแม่บ้านจากสมาคมภริยานาวิกโยธิน ร่วมตักบาตรอาหารแห้งร่วมกับกำลังพล ฉก.นย.ทร และ ฉก.ทพ.นย.ทร. ณ เรือนรับรอง ๓ ค่ายจุฬาภรณ์ ต.โคกเคียน อ.เมือง จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๑ เมษายน ๒๕๖๒