น.ท.พานุรัตน์ อุ่นญาติ เสธ.กรม ทพ.นย. ร่วมกับ ร.ท.หญิง จารุวรรณ เดชโยธิน ผบ.มว.ทพ.หญิง ให้การต้อนรับ คุณสุภาวดี สิทธินันทน์ ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน และ คณะชมรมภริยานาวิกโยธิน เดินทางมาตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจกำลังพลที่ปฎิบัติงานในพื้นที่ และรับชมการสาธิตการแสดงทางยุทธวิธี รวมถึงภารกิจของทหารพรานหญิง ณ หมวดทหารพรานหญิง ค่ายจุฬาภรณ์ บ้านทอน ต.โคกเคียน อ.เมือง จว.นราธิวาส ผลการปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๐ เมษายน ๒๕๖๒