ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๘ ร่วมกับ นายอรี หะยีเเม ดาอีประธานชมรมสันติสุข และนายณรงณ์ เจะเตะ ประธานชมรมสันติสุข เข้าร่วมประชุมพบปะประธานสภาสันติสุขตำบลประจำปี ๖๒ โดยมีวาระการประชุมดังนี้ วาระที่ ๑ ผอ.รมน.ภาค ๔ กล่าวพบปะประธานสภาสันติสุขตำบล และผู้แทนหน่วยในพื้นที่/เปิดการประชุมพบปะ วาระที่ ๒ การชี้แจงของหน่อย หน่วยละ ๑๐ นาที รับชม VTR ศปส.กอ.รมน.ภาค ๔ สน. ปัญหายาเสพติดในพื้นที่ จชต. ศสว.พหุวัฒนธรรม และ กำปงตักวา ศอ.บต. กรอบการดำเนินงานด้านการพัฒนา วาระที่ ๓ หารือ ประสานการปฏิบัติ วาระที่ ๔ ประธานสรุปสั่งการ ปิดการประชุม ณ ห้องประชุม แหล่งสมาคมนายทหารสัญญาบัตร กองพลทหารราบที่ ๑๕ พล.ร.๑๕ โดย พลโท พรศักดิ์ พูลสวัสดิ์ ผอ.รมน.ภาค๔ มทภ.๔ เป็นประธาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย รายละเอียดตามภาพถ่าย เมื่อวันที่ ๑๗ เมษายน ๒๕๖๒