น.อ.สันติ เกศศรีพงษ์ศา ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. ให้การต้อนรับ น.อ.อภิชาติ ทรัพย์ประเสริฐ ผบ.ฉก.นย.ทร. และ ผบ.ฉก.นย.ภต. ร่วมถวายกล้องวงจรปิด CCTV ให้แด่ พระครูอธิการ สุทัศน์ สุทัสกะโน เจ้าอาวาสวัดไม้แก่น ต.ไม้แก่น อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี โดยได้รับการสนับสนุนกล้องวงจรปิดจาก พล.ร.ต.หญิง อารยา อัมละปาล และเพื่อนคณะอักษรศาสตร์จุฬาลงกรณ์ ๒๕๑๘ ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๖ เมษายน ๒๕๖๒
น.อ.สันติ เกศศรีพงษ์ศา ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. ให้การต้อนรับ น.อ.อภิชาติ ทรัพย์ประเสริฐ ผบ.ฉก.นย.ทร. และ ผบ.ฉก.นย.ภต. ร่วมถวายกล้องวงจรปิด CCTV ให้แด่ พระครูปลัดสุพจน์ มหาจาโร เจ้าอาวาสวัดสารวัน ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี โดยได้รับการสนับสนุนกล้องวงจรปิดจาก พล.ร.ต.หญิง อารยา อัมละปาล และเพื่อนคณะอักษรศาสตร์จุฬาลงกรณ์ ๒๕๑๘ เพื่อใช้ในการรักษาความปลอดภัย ทรัพย์สินพุทธสถานณวัดสารวัน อำเภอไม้แก่นจังหวัดปัตตานี เมื่อวันที่ ๑๖ เมษายน ๒๕๖๒