น.ต.วันชัย จันทร์ศรี นกพ.ฝกพ.กรม ทพ.นย. เป็นผู้แทน ผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร. วางพุ่มดอกไม้สด ในพิธีถวายราชสดุดี วันที่ระลึก พระมหาสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบพระชนพรรษา ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส โดยมี นายธรรมศักดิ์ คงวัดใหม่ รอง ผวจ.นราธิวาส เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๒