ฉก.ทพ.นย. ร้อย.ทพ.นย. ๔ โดย ร.ต.สุชาติ พรายงาม ได้มอบข้าวสาร ให้กับนายมะกาแม อิสอ ผอ.รร.สอนศาสนาอัสสาดีบิบมาอารีฟ เพื่อใช้ประกอบเลี้ยงอาหารกลางวันในการจัดงานประชุมผู้นำศาสนา ผู้นำท้องถิ่นและครูตาดีกา ณ.รร.สอนศาสนาอัสสาดีลิลมาอารีฟ ม.3บ.คลอแระ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตการณ์ปกติเมื่อวันที่ ๒๒ ธันวาคม ๒๕๖๑