ฉก.ทพ.นย.ทร.ร้อย.ทพ.นย.๒ โดย ร.ท.วิรัตน์ โชคบุญชู รอง.ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๒ ฐานบ้านยือลอ ร่วมกิจกรรมดื่มน้ำชา กินข้าวยำยามเช้ากับหัวหน้าส่วนราชการในพื้นอำเภอบาเจาะ เขตเทศบาลบาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕ หน.ชป.กร. พร้อม ชป.กร. ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการอำเภอ ทุกส่วนราชการ ร่วมกิจกรรม จิบกาแฟยามเช้า เพื่อพบปะแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็น ชี้แจงข้อราชการต่างๆ และประสานการปฏิบัติงานร่วมกัน ณ ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.สมพงษ์ เดชนอก ผบ.ร้อย ทพ.นย.๖ ร่วมให้การต้อนรับ น.ท.วีรยุทธ พันธ์ฉลาด รองผบ.ฉก.ทพ.นย.ทร.เข้าร่วมกิจกรรมกิจกรรมกาแฟยามเช้า ประจำเดือน ธันวาคม ๒๕๖๑ ณ บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด มหาชน อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส โดย มี นาย ยาลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นประธาน พร้อมด้วยหัวหน้าหน่วยราชการต่างผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์โดยทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร โดย ร้อย.ทพ.นย.๑ นำโดย จ.อ.วุฒินันท์ ประทุม หน.ชป.กร. พร้อมชุด ชป.กร. เข้าร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้า ณ ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ โดยมี ว่าที่ ร้อยตรี จีรัส ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ เป็นประธานโดยมี น.ท.ภานุรัตน์ อุ่นญาติ เสธ ฉก.ทพ.นย.ทร. พร้อม หน.ชป.กร. แต่ละกองร้อยในเขตรับผิดชอบของอำเภอบาเจาะร่วมกับหัวส่วนราชการในพื้นที่พบพูดคุยและรับทราบแผนงานการปฏิบัติที่ทางอำเภอบาเจาะกำหนดไว้พร้อมทั้งแนะนำ หน.ชป.กร. แต่ละกองร้อย ๑ ถึง๕ ได้แนะนำตัวให้หัวหน้าส่วนราชการได้รู้จักเพื่อการปฏิบัติงานจะได้ประสานกันและปฏิบัติตรงตามวัตถุประสงค์ที่ทาง กอ.รมน.ภาค ๔ สน. ได้สั่งการผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับความร่วมมือในการเข้าร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้าที่ทางอำเภอบาเจาะได้จัดขึ้นครบทุกหน่วยงานเป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างเจ้าหน้าที่และหน่วยงานในพื้นที่ ระหว่างปฏิบัติหน้าที่เหตุการณ์ปกติกำลังพลทุกนายปลอดภัยเมื่อวันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๑