ร้อย.ทพ.นย.๑๔ พ.จ.ท.นิมิตร จรีรัตน์ หน.ชป.๓ พร้อม ชป.กร. ได้เข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์ คณะครูและนักเรียนและประชาสัมพันธ์ถึงโครงการต้านยาเสพติดและ ตัดผมให้กับเด็กนักเรียนพร้อมรับประทานอาหารกลางวัน ที่ ร.ร.สุไหงบาตู บ.สุไหงบาตู ม.๕ ต.ลุโบะสาวอ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติ คณะครูและนักเรียนให้การต้อนรับเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๖ ธันวาคม ๒๕๖๑