ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๕ ว่าที่ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕ หน.ชป.กร. เข้าพบปะพัฒนาสัมพันธ์ พูดคุย และตรวจรักษาโรคเบื้องต้นให้กับประชาชนในพื้นที่ บ.บือเจ๊าะ๒ ม.๘ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับคำขอบคุณ และความร่วมมือจากประชาชนเป็นอย่างดีเมื่อวันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๑