ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.๔ โดย ร.อ.จำลอง เพ็ชรฤทธิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๔ และ หน.ส่วนราชการ ประชาชนในพื้นที่อำเภอบาเจาะ ร่วมพิธีวางพานพุ่ม กราบถวายบังคมเนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช วันพ่อแห่งชาติ โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะเป็นประทานในพิธี ณ ศูนย์ศิลปาชีพพิเศษบ้านคลอแระ ม.๓ บ.คลอแระ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ในการนี้ ประชาชนเข้าร่วมโครงการจิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ บำเพ็ญสาธารณะประโยชน์ ซึ่งมีประชาชนเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ ประมาณ ๕๐๐ คน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ปกติเมื่อวันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๑