ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๙ มอบหมายให้ จ.อ.สันติสุข แก้วพรม รอง.หน.ชป.กร. พร้อมกำลัง ชป.กร. เข้าร่วมประชุมประจำเดือน อิหม่าม คอเต็บ บินหลั่น ครั้งที่ ๑๑ ประจำปี ๒๕๖๑ ณ ห้องประชุมพลับพลา ชั้น ๒ ที่ว่าการอำเภอไม้แก่น มีผู้เข้าร่วมประชุม ๕๐ คน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๓ ธันวาคม ๒๕๖๑