ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย ทพ.นย.๒ เป็นตัวแทน ฉก.ทพ.นย.ทร. มอบข้าวสารช่วยงานและมอบเงินช่วยเหลือครอบครัว นาย อาหะมะ เจะ และ คอเต็บ มัสยิด นูรูยัลลัล บ้านยือลอ ที่เสียชีวิต ณ.บ้านเลขที่ ๗๒ ม.๓ บ้านยือลอ ต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและได้รับการตอบรับจากประชาชนเป็นอย่างดีเมื่อวันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๑