ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.๙ และ โดย ร้อย.ทพ.นย.๑๐ โดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ร่วมประชุมประจำเดือนกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ครั้งที่ ๑๒ ปี ๒๕๖๑ เพื่อชี้แจงข้อราชการต่าง การขับเคลื่อนการดำเนินงานตามนโยบาย ข้อสั่งการให้ที่ประชุมรับทราบ และถือปฏิบัติ ณ โรงเรียนไม้แก่นกิตติวิทย์ อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ ผบ.หน่วยหน่วยกำลังในพื้นที่ และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน มาร่วมประชุมกันอย่างพร้อมเพียง โดยมี นายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น และ ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๑