ฉก.ทพ.นย. โดย ร้อย.ทพ.นย. จัดกำลังพล เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ โดยมี พลตรีกัลย์สรรค์ จันทรเสน ประจำสักนักพระราชวังพิเศษ เป็นประธานในพิธี เพื่อร่วมกันบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ร่วมกัน ณ พุทธมณฑลจังหวัดนราธิวาส ต.ลำภู อ.เมืองนราธิวาส จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๑