ร้อย.ปืนเล็กที่ ๔ฯ โดย ร.อ.ประทีป แย้มประดิษฐ์ รอง ผบ.ร้อย.ฯ เป็นผู้แทนหน่วยเข้าร่วมประชุมกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือน มิถุนายน ๒๕๖๐ ณ หอประชุมอำแภอยี่งอ และเป็นผู้แทนรับมอบประกาศเกียรติบัตร ศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปรามปรามยาเสพติด อำเภอยี่งอ (ศป.ปส.อ.) จำนวน ๕ นายจากฐานปฏิบัติการบลูกาสนอ จาก ผอ.ศปก.อ.ยี่งอ ผู้ปฏิบัติงานดีเด่น จำนวน ๕ นาย คือ พ.จ.อ.เฉลิมพล พชระพาทย์, จ.อ.ปณิธาน กาฬภักดี, อส.ทพ.ปิยวิทย์ มุสิโก, อส.ทพ.สุเทพ ทิมดี และ อส.ทพ.ณภูทิศ พิกุลศรี เมื่อวันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๐