ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.กันหา บุญยงค์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย. ๒ เป็นตัวแทน ได้เข้าร่วมประชุม เพื่อปฏิบัติตามนโยบายการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด เพื่อให้การขับเคลื่อนการดำเนินงาน การป้องกันการและการแก้ไขปัญหายาเสพติด ให้เป็นไปในทิศทางเดียวกัน โดยมีเจ้าหน้าที่ตำรวจ เจ้าหน้าที่ทหาร และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข ของ จว.นราธิวาส ณ ห้องประชุม อบต.บาเระเหนือ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๒๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๑