ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ ว่าที่ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕ หน.ชป.กร. พร้อม ชป.กร. เข้ามอบอุปกรณ์วัสดุก่อสร้างเพื่อใช้ทำการซ่อมแซมบ้านที่ชำรุด แก่ประชาชนที่อาศัยอยู่โดยรอบฐานปฏิบัติการ เพื่อเป็นการพัฒนาสัมพันธ์อันดีกับประชาชน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ประชาชนมีความดีใจ และขอบคุณ จนท.ทหาร ที่ดูแลเอาใจใส่มาตลอดเมื่อวันที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๑