ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.ต.สุชาติ พรายงาม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ พร้อมด้วย นายมูฮำหมัด สาและ กำนัน ตำบลบาเระใต้ นายมะกาแม อิสอ ดาอี โต๊ะอีหม่าม ผญบ.ม.๓ บ.คลอแระ ผอ.โรงเรียนให้พื้นที่ ต.บาเระใต้ ให้การรับต้อน นาย เสรี วาจิ ผอ.โรงเรียนบ้านคลอแระ ม.๓ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ซึ่งมารับหน้าที่ในปี งป.๖๒ นี้ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๑