ฉก.ทพ.นย. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่๑๐ นำโดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ ได้มอบหมายให้ จ.อ. ภูชิต คำมี รอง หน.ชป.กร.ร้อย ทพ.นย.ที่ ๑๐ และ จ.อ.กาลัญญู คนมาก จนท.พยาบาล พร้อมชป.กร เข้าร่วมกิจกรรมหน้าเสาธง ตรวจสุขภาพและกิจกรรมนันทนาการ รร.ผู้สูงวัยไทรทอง รุ่นที่ ๔ ๖ประจำปี ๖๑ บ้านสารวัน ม.๒ ต.ไทรทอง อ.ไม้เเก่น จว.ปัตตานี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี เมื่อวันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๑