ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พ.จ.อ.สุทิน น. ผบ.ฐานปฏิบัติการน้ำตกปาโจ และ จ.ท.ธนวัฒน์ ป. หน.ชป. ๒ พร้อมกำลังพลในฐาน ฯ ได้เข้าร่วมกิจกรรม OTOP นวัตวิถี ตลาดนัดชุมชนตะโละมาเนาะ ต.ลุโบะสาวอ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำบาเจาะมาเป็นประธานเปิดงาน ซึ่งวันนี้ได้มีเจ้าหน้าที่พยาบาลจากตอนพยาบาล ฉก.ทพ.นย.ทร. มาให้บริการตรวจสุขภาพและจ่ายยาแก่ประชาชนและฐานปฎิบัติการน้ำตกปาโจ ก็ได้จัดชุดตัดผม ปาโจบาร์เบอร์ สัญจร มาให้บริการตัดผมกับผู้ที่มาเที่ยวชมงาน OTOP ซึ่งสร้างความประทับใจแก่ผู้มาร่วมงานเป็นอย่างมากเมื่อวันที่ ๑๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๑