ฐานปฏิบัติการบูเก๊ะสูดอ จัดกำลังพลพะปะพัฒนาความสัมพันธ์ โรงเรียนตาดีกาใน พท.รับผิดชอบ พร้อมมอบข้าวสาร จำนวน ๒ กระสอบ และมอบขนมที่ได้รับจากประชาชน ส่งมาให้ แจกแก่เด็ก ๆ ตาดีกาอัลฮีดายาตุลอิสลามียะห์ ม.๖ บ.ฮูแตยือลอ และ ตาดีกาดารุสสาลาม ม.๒ บ.บูเก๊ะสูดอ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ นราธิวาส เมื่อวันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๐